วิศวะเคมีร่วมใจ ปลูกป่า สร้างฝายเฉลิมพระเกียรติวันพ่อแห่งชาติ
คำค้น
ที่
รหัส
ชื่อ
สกุล
คณะ
สถานะ
1
4710085
เฉลิมพล
จินดามณี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
2
4810002
กณิการ์
เพชรยอดศรี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
3
4810012
กรรณิการ์
อังโชติพันธุ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
4
4810021
กวินา
สุวรรณโมสิ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
5
4810035
กิตติ
บิลละเต๊ะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
6
4810040
กิตติวิทย์
สกุลวงศ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
7
4810059
คมไผ่
อินทร์ช่วย
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
8
4810084
จิตติมา
ทิพย์สุขุม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
9
4810103
เจษฎา
ถือพุทธ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
10
4810106
เจษฎาจารย์
แก้วชะฎา
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
11
4810135
ชัยสิทธิ์
ไชยวงศ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
12
4810150
ชุตินันท์
โอรักษ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
13
4810154
เชษฐา
จินดาวัฒน์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
14
4810166
ซูไฮณี
บินเยาะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
15
4810174
ฐิติพงษ์
รักษ์วงศ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
16
4810180
ณรงค์พล
ทองสังข์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
17
4810191
ชญาณิศา
ปลอดวงศ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
18
4810202
ณัฐวุฒิ
พร้อมมูล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
19
4810203
ดนัย
บิลเส็ม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
20
4810224
ถนอม
วงศ์พุทธรักษา
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
21
4810233
ทวีศักดิ์
ปะระวรรณ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
22
4810260
ธมลวรรณ
อาจารีพิพัฒน์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
23
4810264
ธวัช
ภูเงิน
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
24
4810278
ธิติภร
ฆังคะจิตร
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
25
4810293
นพดล
ด้วงแป้น
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
26
4810294
นพดล
บุญมาศ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
27
4810302
นรินทร์
ลิ่มวัฒนาเลิศ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
28
4810315
นาวี
เสนารัตน์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
29
4810329
นิวัตร
จำรูญสิน
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
30
4810338
บวร
อสัมภินวัฒน์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
31
4810345
บุญฤทธิ์
เกียรติไพบูลย์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
32
4810349
ปฐกร
บุณยเกียรติ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
33
4810350
ปณิดา
หลงกูนัน
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
34
4810367
ปรียะ
สมทรง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
35
4810397
พงษ์ศักดิ์
กล่ำพัก
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
36
4810436
ไพโรจน์
โพธิ์เจริญ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
37
4810476
มาณวิกา
ขุนณรงค์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
38
4810479
มาลี
วงค์เทพ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
39
4810493
ยศินทร์
ยางทอง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
40
4810506
รชิดา
เส็นสมเอียด
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
41
4810530
ลิขิต
เจริญฤทธิ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
42
4810537
วยุตา
ศรีสังข์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
43
4810543
วรัญญา
ตรีเมฆ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
44
4810551
วโรชา
พิทักษ์วงศ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
45
4810552
วศิน
กลัดทอง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
46
4810556
วัชระ
สะติรัน
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
47
4810572
วิญญู
สัจจารักษ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
48
4810577
วิทยา
อินทร์สุวรรณ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
49
4810594
วุฒิไกร
วงษ์มะยุรา
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
50
4810606
ศราวุฒิ
แดงสุทัศนีย์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
51
4810609
ศศิธร
แสงแก้ว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
52
4810658
สะลามะฮ์
มนูญดาหวี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
53
4810663
สาตรา
เลิศกิจสมบูรณ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
54
4810667
สิดาพันธ์
ประมวลศิลป์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
55
4810680
สุจิตรา
มานะกล้า
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
56
4810684
สุดารัตน์
ถิ่นจะนะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
57
4810761
อนุสรา
ทองชิต
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
58
4810786
อังคณา
ผ่องผุด
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
59
4810816
อารียา
หมาดเหยด
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
60
4810827
อิสรินทร์
มะหมัด
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
61
4810831
อุดมศักดิ์
ลุ้งบ้าน
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
62
4810847
เอกราช
หมิแหม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
63
4910110010
กรกต
พลายละหาร
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
64
4910110043
ข่อลีเย๊าะ
หนุ๊หลี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
65
4910110049
โฆษิต
จริยาบูรณ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
66
4910110061
จิตรา
แซ่จง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
67
4910110069
จิระนาถ
อินทสาร
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
68
4910110127
ฐาปะนีย์
ลิมาจิรากร
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
69
4910110131
ณฐฌานนท์
ประทีปเมธากุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
70
4910110134
ณรงค์วิทย์
ชาติวงค์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
71
4910110145
ณัฐพงศ์
พืชน์ไพบูลย์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
72
4910110159
ดนัย
สงสุข
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
73
4910110161
ดรณี
อนุพันธุ์สกุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
74
4910110165
ดารณี
รู้ฤกษ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
75
4910110171
ถนอมศักดิ์
พัฒนรักษ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
76
4910110182
ทิพพาพร
เอียดเกลี้ยง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
77
4910110191
ธนกฤต
รักษ์วงศ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
78
4910110199
ธนาคาร
ชาติดำ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
79
4910110226
นงเยาว์
ธารนารทกุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
80
4910110234
นราวุฒิ
ศรีทวีกูล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
81
4910110240
นัทธ์ชนัน
เศรษฐพงศ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
82
4910110241
นันทนัช
สาสนานนท์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
83
4910110265
บุษรา
หนุนอนันต์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
84
4910110306
พงศาสภ์
หงษ์ทอง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
85
4910110318
พรศิริ
ศรีอินทร์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
86
4910110325
พัชรี
จันทร์ไชยแก้ว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
87
4910110327
พัชรี
บัวบาน
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
88
4910110331
พัทธนันท์
ภู่สกุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
89
4910110332
พิชญพันธ์
คงปันนา
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
90
4910110344
พิสิฐ
ภักดี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
91
4910110350
เพ็ญพร
ทวีแก้ว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
92
4910110356
ภัทรนันทน์
แก้วแจ้ง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
93
4910110365
ภุมริน
สินสงวน
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
94
4910110399
รัตนติยา
ยิ่งยง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
95
4910110401
รัตนา
หนูชัยแก้ว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
96
4910110403
รุ่งนภา
แก้วมีศรี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
97
4910110417
วรรณิษา
แซ่แต้
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
98
4910110429
วัชรพงษ์
ห้องเม่ง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
99
4910110445
วิชดา
เกตุมุหย๊ะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
100
4910110452
วิไลพร
แสวงผล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
101
4910110470
ศศิวิมล
สมบัติศิริ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
102
4910110473
ศักดิ์ชัย
แดงน้อย
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
103
4910110478
ศิริพร
ลิ่มสกุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
104
4910110481
ศิวฤกษ์
หนูฤทธิ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
105
4910110491
สกุลแก้ว
ศรีสังข์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
106
4910110514
สายอุสาห์
อินเอก
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
107
4910110517
สาโรจน์
ฉิมปาน
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
108
4910110521
สิทธิโชค
เชยชื่นจิตร
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
109
4910110526
สิริพร
แซ่ลิ้ว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
110
4910110530
สุคนธ์ทิพย์
หงส์พิริยะกุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
111
4910110545
สุนันทา
แก่นทอง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
112
4910110555
สุมาวดี
หนูดำ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
113
4910110556
สิทธิเดช
ธรรมรัตน์ชูชัย
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
114
4910110584
นภัทร
ศิวาวงค์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
115
4910110588
อธิตา
บุญพร้อม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
116
4910110609
อมราวดี
รัตนมา
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
117
4910110624
อับดุลฮาดี
แวอุมะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
118
4910110627
อัษฎายุทธ
รองวัง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
119
4910110633
อาทิตยา
ลิ่มเจริญวงศ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
120
4910110638
อามานี
ซีรอมา
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
121
4910110641
อารยา
สุขะประดิษฐ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
122
4910110686
ไวยรัตน์
สุชลพานิช
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
123
4910110688
ชิตชนก
คงแดง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
124
4910110689
มนตรี
แสงมณี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
125
5010110078
จุฑาทิพย์
วิญญูเจริญกุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
126
5010110088
เจริญพร
แซ่โค้ว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
127
5010110099
ชนวีร์
เอี่ยมแสงชัยรัตน์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
128
5010110102
ชเนตตี
แก้วรอด
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
129
5010110103
ชยภัทร
หัสภาค
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
130
5010110106
ชลธร
ช้างพิงงา
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
131
5010110120
ชาญณรงค์
พาชื่นใจ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
132
5010110131
โชติศักดิ์
ศรีวิไลลักษณ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
133
5010110138
ญาฎา
เพ็ชรแก้ว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
134
5010110141
ฐิชากร
ชีวศุภกร
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
135
5010110142
ฐิติมา
ตปนียะพงศ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
136
5010110149
ณัฐกุล
ทิพย์รัตน์แก้ว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
137
5010110172
ดวงพร
ริยาพันธ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
138
5010110186
ทศนัศว์
อุตตมะปรากรม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
139
5010110207
ธนวัฒน์
ฐิติพรวนิช
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
140
5010110208
ธนวัฒน์
มณีศรี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
141
5010110236
ธีรภัทร์
พรหมวิกร
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
142
5010110259
นฤตษวรรณ
สัญญาโณ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
143
5010110282
บุญญานันท์
ดูดดื่ม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
144
5010110288
ปกรณ์
ทองใหญ่
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
145
5010110293
ประทักษ์
เจียรกุลสวัสดิ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
146
5010110333
พนิดา
พรหมจรรย์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
147
5010110338
พรพรรษา
แสงธรรมวิจิตต์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
148
5010110369
ภัทรวดี
พิเชฐบวรกุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
149
5010110372
ภัทริน
ฉัตรวโรดม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
150
5010110373
ภัสติญา
พงศ์อร่าม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
151
5010110375
ภาณุพงศ์
ทองขาว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
152
5010110388
มงคล
ตันติฉันทการุญ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
153
5010110413
เยาวลักษณ์
สุวรรณโณ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
154
5010110417
ระชา
เดชชาญชัยวงศ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
155
5010110435
รุจีรัชต์
สหะกะโร
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
156
5010110441
วงศ์ศิริ
แป้นพัฒน์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
157
5010110446
วทันยา
แซ่ขอ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
158
5010110476
วันชัย
แก้วประชุม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
159
5010110483
วิฑูรย์
ไชยทอง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
160
5010110488
วิภาดา
เพ็ชรทอง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
161
5010110491
วิมลวรรณ
เวชกุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
162
5010110498
วีณา
เส็นสะเห
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
163
5010110509
ศรสวรรค์
สินรักษา
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
164
5010110536
ศุภชัย
ส่งแสง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
165
5010110545
สถิรดา
จินนุกูล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
166
5010110548
สมชาย
แซ่ม้า
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
167
5010110550
สมพงษ์
แซ่ต่าง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
168
5010110563
สายฤดี
ด้วงหวัง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
169
5010110571
สิยาพร
มณีรัตน์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
170
5010110595
สุภาณี
วรรณทอง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
171
5010110637
อนุชา
เพ็งดำ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
172
5010110643
อนุสรา
นาดี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
173
5010110645
อภิชาติ
แซ่จิว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
174
5010110651
อรทัย
คงแป้น
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
175
5010110654
อรรถพล
เจริญสุข
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
176
5010110658
อริสา
สนธิเจริญ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
177
5010110667
อัครินทร์
หมาดทิ้ง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
178
5010110686
อุบลวรรณ
มะเดื่อ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
179
5010110687
อุไรพร
แซ่หลี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
180
5010110690
เอกชัย
บัวแก้ว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
181
5010110700
ฮัสซัล
สามะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
182
5010110772
เสาวภา
ยกย่องประเสริฐ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม